Zalo
(8h30 - 22h00)
096 276 1616
(8h30 - 22h00)
Messenger
(8h30 - 22h00)

BlackMagic Adapter - 6G BD SFP Optical Module

6,628,000₫

Kết nối sợi LC
Lồng SFP tiêu chuẩn
Tương thích với sợi Singlemode
Hỗ trợ độ phân giải SD, HD và 4K
Thêm kết nối cáp quang vào Camera Blackmagic Studio của bạn.

BlackMagic Adapter - 6G BD SFP Optical Module

 

Thêm kết nối cáp quang LC vào Blackmagic Studio Camera, Teranex Converter, phần cứng ATEM hoặc bất kỳ thiết bị chuyên nghiệp nào khác hỗ trợ lồng SFP với BlackMagic Adapter - 6G BD SFP Optical Module. Tốc độ dữ liệu 6G hỗ trợ độ phân giải SD, HD và 4K, đồng thời truyền thông cáp quang cho phép truyền đường dài mà không giảm chất lượng.

 

Hãy đến Digiworld Hà Nội để trải nghiệm sản phẩm.

 

Yếu tố hình thức
lồng SFP
Đầu nối sợi
Đầu nối LC song công
Tương thích với sợi quang Singlemode
Thông tin đóng gói
Trọng lượng gói hàng
0,08 lb
Kích thước hộp (LxWxH)
6,1 x 4 x 0,2"
 BlackMagic Adapter - 6G BD SFP Optical Module